ਸਵਿਧਾਨ ਦਾ ਨਿਰਾਦਰ ਕਰਨ ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਵੱਲੋਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਖਿਲਾਫ਼ ਰੋਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ

0
178

ਅੱਜ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਵੱਲੋਂ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਿਚ ਰੋਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਅੰਬੇਡਕਰ ਚੌਂਕ ਫਿਲੌਰ ਵਿਖੇ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦਿਹਾਤੀ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਮਰੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਰਾਜੀਵ ਪਾਂਜਾ ਕਾਰਜਕਾਰਨੀ ਮੈਂਬਰ ਪੰਜਾਬ ਪਹੁੰਚੇ ਅਮਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਵੱਲੋ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ਼ ਮਤ ਗੈਰ ਸਵਿਧਾਨਿਕ ਹੈ  ਲੋਕਤੰਤਰ ਅਤੇ ਰਾਜਪਾਲ ਜੀ  ਦੀ  ਬੇਅਦਬੀ ਹੈ  ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਬਾਬਾ ਸਾਹਿਬ ਡਾਕਟਰ ਭੀਮ ਰਾਓ ਅੰਬੇਡਕਰ ਜੀ ਦੇ ਬਣਾਏ ਸਵਿਧਾਨ ਦਾ ਨਿਰਾਦਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਔਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਘੋਰ ਸਬਦਾ  ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਿੰਦਾ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਲਾਰਿਆਂ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਾਕਫ਼ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਜਿਹੜਾ ਕਿ ਸੰਗਰੂਰ ਜ਼ਿਮਨੀ ਚੋਣ ਦੌਰਾਨ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਮਿਲ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਹਲਕਾ ਫਿਲੌਰ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਰਣਜੀਤ ਪਵਾਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਪ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕਰਕੇ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਈਆ ਦੇਣਗੇ ਰੇਤ ਸਸਤੀ ਕਾਰਗੇ ਘਰ ਘਰ ਨੌਕਰੀ ਮਿਲੇਗੀ ਝੂਠ ਦੀ ਤਰਜ਼ ਤੇ ਸੱਤਾ ਵਿੱਚ ਆਈ ਹੈ ਲਗਦਾ ਨਹੀ ਕਿ ਇਹ ਆਪਣਾ ਸਮਾ ਪੂਰਾ ਵੀ ਕਰ ਸਕੇਗੀ ਕਿ ਨਹੀ ਅਸੀਂ ਬਾਬਾ ਸਾਹਿਬ ਡਾਕਟਰ ਭੀਮ ਰਾਓ ਅੰਬੇਡਕਰ ਜੀ ਦੇ ਸੰਵਿਧਾਨ ਦਾ ਨਿਰਾਦਰ ਸਹਿਣ ਨਹੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ  ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਜੀ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਰਾਜ ਲਾਗੂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਇਸ ਨਿਰਾਦਰ ਦੀ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਪੁਰਜ਼ੋਰ ਨਿੰਦਾ ਕਰਦੀ ਹੈ ਉਪਰੋਕਤ ਨੇਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਰਮਾਂ, ਸੁਰਿੰਦਰ ਕਾਲੀਆ, ਦਿਨੇਸ਼ ਐਰੀ, ਨਰੇਸ਼ ਮਰਵਾਹਾ ਵਿਨੋਦ ਰਹੇਜਾ ਅਜੇ ਪੁੰਜ ਅਸ਼ੋਕ ਭਾਰਗਵ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸ਼ਿੰਗਾਰਾ ਰਾਮ  ਸ਼ਾਮ ਲਾਲ ਸ਼ਰਮਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ ਸੁਦਰਸ਼ਨ ਗੋਇਲ ਆਦਿ ਹਾਜਰ ਸਨ।

 376 total views,  2 views today

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here